ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุม คณะกรรมการบริหารทรัพย์สินของมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่ 2(7)/2563 โดยมีวาระเรื่องความคืบหน้าในการจัดทำสัญญาเช่าพื้นที่ร้านค้าใน Food Street เรื่องความคืบหน้าในการจัดทำสัญญาเช่าพื้นที่ร้าน สำเนา พลัส เรื่องขอใช้พื้นที่ชั้นลอยอาคาร ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน ฯลฯ ณ ห้องประชุม ชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2563
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2020/02/6P3A1245_resize-e1581219904164.jpg)