มหาวิทยาลัยสวนดุสิต โดย รศ.พัชรี สวนแก้ว รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ประชุมร่วมกับสำนักงานเขตบางพลัด เพื่อเตรียมการรับเสด็จ ทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี ในวโรกาสเสด็จเยี่ยมและติดตามผลโครงการ TO BE NUMBER ONE ในวันที่ 14 สิงหาคม 2562 ณ ห้องประชุมคณะพยาบาลศาสตร์ ชั้น 2 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 50 พรรษา มหาวชิราลงกรณ ศูนย์วิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 24 กรกฎาคม 2562 (ภาพ/ข่าว:พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2019/07/IMG_2542_resize-1-e1564457416637.jpg)