ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ได้ให้เกียรติกล่าวต้อนรับและบรรยาย คณะศึกษาดูงานจากมหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.ศิตา เยี่ยมขันติถาวร ผู้ช่วยอธิการบดี มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธิราช เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านการบริการต่างๆ อาทิ งานสารบรรณและการจัดการประชุม งานประชาสัมพันธ์ งานยานพาหนะ งานอาคารและสถานที่ ฯลฯ เพื่อแลกเปลี่ยนองค์ความรู้ในงานบริการให้มีประสิทธิภาพและประสิทธิผลยิ่งขึ้น ณ วันที่ 16 พฤษภาคม 2562 ห้องประชุมศาลาชื่นอารมณ์ มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2019/05/6P3A6620_resize-e1558247266934.jpg)