ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่ 7(12)/2562 โดยมีวาระเรื่องการฝึกปฏิบัติการ การตรวจประเมินความเสี่ยงภัยหน่วยงาน เรื่องรายงานผลการตรวจสอบความเสี่ยงอาคารแปรรูปอาหาร วิทยาเขตสุพรรณบุรี เรื่องผลการปฏิบัติงานตามแผนความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ฯลฯ วันที่ 10 เมษายน 2562 ณ อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย ชั้น5 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2019/04/6P3A2684_resize-e1555312562492.jpg)