ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัยและสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่ 5(10)/2562 โดยมีวาระเรื่องการฝึกปฎิบัติ การตรวจประเมินความเสี่ยงภัยหน่วยงาน เรื่องรายงานผลการแจ้งเวียนคู่มือบริหารจัดการความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน ฯลฯ วันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2562 ณ ห้องประชุมชั้น 5 สำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2019/02/IMG_9196_resize-e1550378166939.jpg)