รองศาสตราจารย์ ดร.ศิโรจน์ ผลพันธิน อธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ครั้งที่11(32)/2561 โดยมีวาระเรื่องรายงานความก้าวหน้าการดำเนินโครงการอบรมเพื่อพัฒนาครูประจำการตามรูปแบบ “Professional Development :PD หรือการพัฒนาวิชาชีพครู” ปีงบประมาณ 2561 เรื่องผลการประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ประจำปีการศึกษา 2560 ฯลฯ วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561 ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2018/11/IMG_2173_resize-e1542251224536.jpg)