ผศ.ดร.พิทักษ์ จันทร์เจริญ รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร มหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อมในการทำงาน ครั้งที่3/2561 โดยมีวาระเรื่องแผนการดำเนินการโครงการต่างๆ เพื่อลดความเสี่ยงอันตรายในการทำงาน เรื่องรายงานผลการดำเนินงานตามมาตรการประหยัดพลังงาน และเรื่องข้อมูลด้านการจัดการสิ่งแวดล้อมและพลังงานของมหาวิทยาลัยสวนดุสิต ตามนโยบายมหาวิทยาลัย ฯลฯ วันที่ 11 กรกฎาคม 2561 ณ ห้องประชุมลำพอง2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2018/07/IMG_9800_resize-e1532243212858.jpg)