นางสาวสุวิมล แมตสอง ผู้อำนวยการกองบริหารงานบุคคล เป็นประธานในการประชุมคณะอนุกรรมการตรวจสอบเอกสาร พิจารณากลั่นกรองความดีความชอบเพื่อรับรองข้าราชการลูกจ้างประจำ พนักงานมหาวิทยาลัยและผู้กระทำความดี ความชอบที่มีคุณสมบัติครบถ้วนสมควรเสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ประจำปี พ.ศ. 2562 โดยมีวาระเรื่องการเสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์อันเป็นที่สรรเสริญยิ่งดิเรกคุณาภรณ์ประจำปี เรื่องพระราชบัญญัติและระเบียบที่เกี่ยวข้องในการเสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ฯลฯ วันที่ 18 มิถุนายน 2561 ณ ห้องประชุมสำนักงานมหาวิทยาลัย ชั้น5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย (ภาพ/ข่าว ปิยะวัฒน์)
![](https://president.dusit.ac.th/center/wp-content/uploads/2018/06/IMG_5433_resize-e1529828739409.jpg)