รองศาสตราจารย์ ดร.สุขุม เฉลยทรัพย์ ประธานที่ปรึกษาอธิการบดีมหาวิทยาลัยสวนดุสิต เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการมูลนิธิ 60 ปี การเรือน–สวนดุสิต สมัยวิสามัญประจำปี 2561 มีวาระสำคัญดังนี้ แสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ ดร.สุขุม เฉลยทรัพย์ รับตำแหน่งประธานคณะกรรมการมูลนิธิ 60 ปี การเรือน–สวนดุสิต รายชื่อคณะกรรมการมูลนิธิฯประจำปี พ.ศ.2560 สรุปผลการดำเนินงานของมูลนิธิฯ ประจำปี พ.ศ.2560 มอบทุนการศึกษา รางวัลนักวิจัยดีเด่นและผลงานวิจัยดีเด่น มหาวิทยาลัยสวนดุสิต ณ ห้องประชุมลำพอง 2 มหาวิทยาลัยสวนดุสิต วันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2561 (ภาพ/ข่าว :พิพัฒน์พล เพ็ญเกิด)
Warning: Undefined global variable $s_blog_enable_comments in /hostdata/WebhostOrg02/president/public_html/main/wp-content/themes/plant/comments.php on line 17